Nguyễn Tri Phương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chỉ có tôi yêu thôi - Shady Stone

Go down

Chỉ có tôi yêu thôi - Shady Stone Empty Chỉ có tôi yêu thôi - Shady Stone

Bài gửi by dismelataoday Sun Jul 26, 2009 9:01 pm

Nói ra vậy thôi, câu biệt ly ta đã ko chung đường, có đau thì đau, nhưng còn hơn phải vấn vương thêm chi. Vì người cứ cố giấu tiếng nói chẳng còn yêu nữa đâu, kết thúc thế thôi cho ko bận tâm về nhau!
Nhớ khi được yêu, khi được thương, khi được con tim người, giờ thì tan nát bao mộng ước đã trôi xa đi đâu, thôi thì câu nói chia tay, anh sẽ nói thay cho em người ơi !

Chorus :

Có lúc anh luôn hỏi lòng, làm sao để yêu em??? cố gắng nhưng ko ích gì, vì em chẳng yêu anh! từng đêm khuya vắng ở bên cạnh anh nhưng em cô đơn? thì thôi còn quen làm chi cho đớn đau .
Kết thúc cho nhanh mối tình, để giải thoát cho nhau, nước mắt ko rơi nữa rồi, vì anh sẽ quên em, lời ca anh viết với bao hạnh phúc bên em khi xưa, đành xóa trong hư vô …

Tháng năm cùng em, anh thật vui, anh thật yêu em nhiều, có bao giờ anh, nghĩ giờ đây, phải nói câu chia tay. Từng lời ấm áp êm dịu êm như làn mây thoáng qua, đã khiến trái tim như khô cằn kia phải nói yêu.
Thế nhưng tình yêu, qua thời gian, củng nhạt phai đi dần, chỉ còn mình anh mong gặp em, nhớ thương em đơn phương, thôi thì anh cũng mong cho em, em sẽ chẳng cô đơn khi ko còn anh …

Cứ thế qua bao mối tình, mình tôi vẫn cô đơn, có mấy ai trên cõi đời, sẽ thương xót cho tôi? Vì tôi khi yêu quá yêu người ta cho nên tôi đau? Vậy thôi còn mơ mộng chi hạnh phúc kia. ..
Cứ thế qua năm tháng dài, mình tôi vẫn cô đơn, cố hát cho khuây nỗi lòng, mà sao vẫn cô đơn? Tình yêu đậm sâu có bao người trên nhân gian kia yêu ??? Chỉ có tôi yêu thôi...

Có lúc anh luôn hỏi lòng, làm sao để yêu em??? cố gắng nhưng ko ích gì, vì em chẳng yêu anh! từng đêm khuya vắng ở bên cạnh anh nhưng em cô đơn? thì thôi còn quen làm chi cho đớn đau .
Kết thúc cho nhanh mối tình, để giải thoát cho nhau, nước mắt ko rơi nữa rồi, vì anh sẽ quên em…Tình yêu đậm sâu có bao người trên nhân gian kia yêu??? Chỉ có tôi yêu thôi...

dismelataoday
Mới vào lớp
Mới vào lớp

Nam Tổng số bài gửi : 21
Money : 67
Mức nổi tiếng : 2

- Similar topics